

TAARIFA YA MPANGO WA WAJIBU KWA JAMII (CSR) KWA FEDHA ZA MWAKA 2022, 2023 NA 2024					
Na	SEKTA	SHUGHULI	ENEO LA MRADI		FEDHA TENGWA (TSH)
			KATA	KIJIJI	
1	AFYA	Ujenzi wa fensi kituo cha afya Muriba	MURIBA	MURIBA	105,560,000.00
2	AFYA	Ujenzi wa miundombinu kwenye mradi wa jengo la kupinga ukatili wa kijinsia (GBV) Nyamwaga	NYAMWAGA	NYAMWAGA	20,000,000.00
3	AFYA	Ujenzi wa zahanati kijiji cha Nyabichune	REGICHERI	NYABICHUNE	165,000,000.00
4	AFYA	Ujenzi wa zahanati kijiji cha Kitagasembe	GWITIRYO	KITAGASEMBE	165,000,000.00
5	AFYA	Ujenzi wa jengo la OPD lenye hadhi ya kituo cha afya kijiji cha Kyoruba	PEMBA	KYORUBA	230,000,000.00
6	AFYA	Ujenzi wa Zahanati kijiji cha Mangucha	NYANUNGU	MANGUCHA	165,000,000.00
7	AFYA	Kukamilisha ujenzi wa zahanati ya kijiji cha Kenyamosabi	GORONG'A	KITAWASI	70,000,000.00
8	AFYA	Ujenzi wa jengo la mama na mtoto katika kituo cha afya Magoto	NYAKONGA	MAGOTO	211,820,000.00
9	AFYA	Ujenzi wa jengo la Kufulia na njia za kupita wagonjwa (walk way) kituo cha afya Magoto	NYAKONGA	MAGOTO	100,000,000.00
10	AFYA	Ujenzi wa nyumba pacha ya watumishi katika zahanati ya Nyamerambaro	KOMASWA	NYAMERAMBARO	125,000,000.00
11	AFYA	Ujenzi wa jengo la kufulia na njia za kupita wagonjwa kituo cha afya Magoma	BINAGI	MAGOMA	100,000,000.00

Na	SEKTA	SHUGHULI	ENEO LA MRADI		FEDHA TENGWA (TSH)
			KATA	KIJIJI	
12	AFYA	Kukamilisha ujenzi wa Jengo la mama na mtoto kituo cha afya Magoma	BINAGI	MAGOMA	29,274,699.50
13	AFYA	kukamilisha ujenzi wa jengo la maabara kituo cha afya Magoma	BINAGI	MAGOMA	5,851,200.00
14	AFYA	Ujenzi wa zahanati kijiji cha Nyabirongo	SUSUNI	NYABIRONGO	165,000,000.00
15	AFYA	Ujenzi wa nyumba pacha (2 in 1) ya Mtumishi zahanati ya Nyabitocho	MBOGI	NYABIOCHO	125,000,000.00
16	AFYA	Ujenzi wa nyumba ya mtumishi zahanati ya Kangariani	ITIRYO	KANGARIANI	85,000,000.00
17	AFYA	Ujenzi wa uzio (fensi ya waya) kituo cha Afya Genkuru	NYAROKOBA	GENKURU	58,656,000.00
18	AFYA	Ujenzi wa nyumba 3 za watumishi (2 in 1 nyumba 2 na single 1)	MATONGO	MJINI KATI	350,000,000.00
19	AFYA	Ukamilishaji wa jengo la maabara kituo cha afya Nyangoto	MATONGO	MJINI KATI	22,981,432.10
20	AFYA	Ujenzi wa mnara wa tanki kituo cha afya Nyangoto	MATONGO	MJINI KATI	4,482,111.20
21	AFYA	Ujenzi wa nyumba moja ya daktari zahanati ya Nyabichune	MATONGO	NYABICHUNE	85,000,000.00
22	AFYA	Ukamilishaji ujenzi wa uzio katika kituo cha afya Nyamongo	KEMAMBO	KERENDE	52,000,000.00
23	AFYA	Ukamilishaji ujenzi wa nyumba 1 ya mganga Zahanati ya Nyandage	NYANUNGU	NYANDAGE	20,000,000.00
24	AFYA	Ukamilishaji ujenzi wa nyumba moja (2 in 1) ya Mganga zahanati ya kijiji cha Kembwi	MANGA	KEMBWI	15,000,000.00

Na	SEKTA	SHUGHULI	ENEO LA MRADI		FEDHA TENGWA (TSH)
			KATA	KIJIJI	
25	AFYA	Ukamilishaji ujenzi wa nyumba ya mtumishi zahanati ya Kewamamba	KIORE	KEWAMAMBA	17,000,000.00
26	AFYA	Ukamilishaji wa wa zahanati (OPD, choo matundu 4, na kichomea taka na shimo la kondo la nyuma katika Zahanati ya Nyabichune.	MATONGO	NYABICHUNE	31,000,000.00
27	AFYA	Ukamilishaji ujenzi wa jengo la maabara na chumba cha kuhifadhia maiti katika Kituo cha Afya Nyamongo	KEMAMBO	KERENDE	20,000,000.00
28	AFYA	Ukamilishaji wa ujenzi wa hospitali ya Nyamwaga (walk way), Wodi ya wanaume, Maabara, Duka la dawa na Wodi ya watoto.	NYAMWAGA	NYAMWAGA	136,000,000
29	BARABARA	Kufungua barabara kilometa 6 (kijiji cha Buriba kilometa 4 na Kanisani kilometa 2)	SIRARI	KANISANI	50,625,643.30
30	BARABARA	Kufungua barabara mpya kutoka Kewamamba sena kupitia Magaka, lekiruta hadi Buswahili km 1.5 kalvati 4	KIORE	KEWAMAMBA	97,575,000.00
31	BARABARA	Kufungua barabara ya kuanzia Nyantira hadi Muriba kupitia Salilo na Nyambeche km 3 kalvati 6	NYANSINCHA	NYANTIRA	150,000,000.00
32	BARABARA	Ujenzi wa daraja la mto Nyantare hadi kitongoji cha Kwibose	KWIHANCHA	GIBASO	166,310,530.00
33	BARABARA	Ujenzi wa barabara kutoka kitenga (kwa masister) hadi Bunyama (Kwisarara) Km 6	BUMERA	KITENGA	130,000,000.00

Na	SEKTA	SHUGHULI	ENEO LA MRADI		FEDHA TENGWA (TSH)
			KATA	KIJIJI	
34	BARABARA	Utengenezaji wa barabara kutoka kwa Paulo Kisire hadi barabara kuu kilometa 1 na kalvati 3	KEMAMBO	KEWANJA	95,062,500.00
35	BARABARA	Utengenezaji wa barabara kutoka kwa Mathias hadi mto Tigite kilometa 2.1 na kalvati 4	KEMAMBO	KEWANJA	92,683,947.27
36	BARABARA	Utengenezaji wa barabara kutoka mto Tigite kupitia Salilo hadi kivukoni kilometa 2.1 na kalvati 5	KEMAMBO	KEWANJA	103,862,500.00
37	BARABARA	Ujenzi wa barabara kutoka Komajamvi hadi Ng'eng'i km 2 na kalvati 2	NYAROKOBA	MSEGE	54,324,947.27
38	BARABARA	Ujenzi wa barabara kutoka Marwa Nyaisuri hadi Makabano km 2.5 kalvati 3	NYAROKOBA	MSEGE	57,284,000.00
39	BARABARA	Ufunguzi wa barabara kutoka shule yamsingi Keirondo hadi Genkuru senta kuitia kona nne na mto Kebaiya	NYAROKOBA	GENKURU	70,000,000.00
40	BARABARA	Ukarabati wa barabara ya Genkuru senta hadi Makabano km 2.7 kalvati 3	NYAROKOBA	GENKURU	64,887,500.00
41	BARABARA	Kufungua barabara ya kutoka kwa Juma Gai hadi Guyi km 0.75 kalvati 4	NYAMWAGA	NYAMWAGA	102,612,500.00
42	BARABARA	Kufungua barabara ya kutoka Nyumba za Madakitari hadi Guyi km 1.3 kalvati 4	NYAMWAGA	NYAMWAGA	150,872,500.00

Na	SEKTA	SHUGHULI	ENEO LA MRADI		FEDHA TENGWA (TSH)
			KATA	KIJIJI	
43	BARABARA	Kufungua barabara ya kutoka Kokemange hadi Nyansangero km 1.5 kalvati 3	NYAMWAGA	KOMARERA	97,258,750.00
44	BARABARA	Kufungua barabara ya Zahanati hadi kuunganisha barabara ya Mto Tigite juu km 1.7	NYAMWAGA	KOMARERA	48,788,702.73
45	BARABARA	Kufungua barabara ya kutoka daraja la Mto Tigite kupitia Mlima Rebitungura hadi Kona nne km 0.7 kalvati 4	NYAMWAGA	KOMARERA	122,499,394.54
46	BARABARA	Kufungua barabara kuelekea eneo la mashamba Kijiji cha Matongo	MATONGO	MATONGO	24,108,947.27
47	BARABARA	Kufungua barabara eneo la Masaki Kijiji cha Nyangoto	MATONGO	NYANGOTO	134,108,947.27
48	BIASHARA	Ujenzi wa soko la dhahabu eneo la Nyamongo	MATONGO	MJINI KATI	800,000,000.00
49	BIASHARA	Ujenzi wa stendi ya mabasi Nyamwaga	NYAMWAGA	NYAMWAGA	504,934,251.38
50	ELIMU (M)	Kutengeneza madawati 5,765 ya shule za msingi	HALMASHAURI	HALMASHAURI	536,145,000.00
51	ELIMU (M)	Ujenzi vyumba viwili vya madarasa shule ya msingi Kitawasi	GORONG'A	KITAWASI	64,000,000.00
52	ELIMU (M)	Ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa Shule ya Msingi Kobori	MURIBA	KOBORI	64,000,000.00
53	ELIMU (M)	Ujenzi wa chumba kimoja cha darasa Shule ya Msingi Kumwika	MURIBA	MURIBA	32,000,000.00
54	ELIMU (M)	Ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa shule ya msingi Muungano	MWEMA	NYAKANGARA	64,000,000.00

Na	SEKTA	SHUGHULI	ENEO LA MRADI		FEDHA TENGWA (TSH)
			KATA	KIJIJI	
55	ELIMU (M)	Ujenzi wa madarasa 3 shule mpya ya msingi Kwigogo	ITIRYO	ITIRYO	96,000,000.00
56	ELIMU (M)	Ujenzi wa maradasa 3 shule ya msingi Nyarero	NYARERO	NYARERO	96,000,000.00
57	ELIMU (M)	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi tarajali ya Nyachilichili	GORONG'A	MASURUA	64,000,000.00
58	ELIMU (M)	Ununuzi wa eneo la kujenga shule ya msingi ekari 10 kitongoji cha Mgosi (Rwamrabu)	KEMAMBO	KERENDE	95,608,947.27
59	ELIMU (M)	Ujenzi wa vyumba 7 vya madarasa shule mpya ya msingi kitongoji cha (Mgosi (Rwamrabu)	KEMAMBO	KERENDE	224,000,000.00
60	ELIMU (M)	Ujenzi wa matundu 10 ya vyoo shule mpya ya msingi kitongoji cha (Mgosi (Rwamrabu)	KEMAMBO	KERENDE	48,000,000.00
61	ELIMU (M)	Ujenzi wa nyumba moja pacha ya watumishi shule ya Msingi tarajiwa Nyankorambe	KIBASUKA	NYAKUNGURU	125,000,000.00
62	ELIMU (M)	Ujenzi wa chumba kimoja cha madarasa shule ya msingi tarajiwa Nyankorambe	KIBASUKA	NYAKUNGURU	32,000,000.00
63	ELIMU (M)	Ujenzi wa matundu 8 ya choo cha wanafunzi shule ya msingi tarajiwa Nyankorambe	KIBASUKA	NYAKUNGURU	38,400,000.00
64	ELIMU (M)	Ujenzi wa madarasa mawili shule ya msingi nyakunguru B	KIBASUKA	NYAKUNGURU	64,000,000.00
65	ELIMU (M)	Ujenzi wa madarasa 3 shule mpya ya msingi Kuruya	NYAROKOBA	GENKURU	96,000,000.00

Na	SEKTA	SHUGHULI	ENEO LA MRADI		FEDHA TENGWA (TSH)
			KATA	KIJIJI	
66	ELIMU (M)	Ujenzi wa choo matundu 16 ya wanafunzi na 4 ya walimu shule mpya ya msingi Kuruya	NYAROKOBA	GENKURU	96,000,000.00
67	ELIMU (M)	Ujenzi wa chumba 1 cha darasa S/M Makerero	NYAMWAGA	NYAMWAGA	32,000,000.00
68	ELIMU (M)	Ujenzi wa Vyoo matundu sita (6) na miundombinu ya kunawia mikono S/M Makerero	NYAMWAGA	NYAMWAGA	28,800,000.00
69	ELIMU (M)	Ujenzi wa nyumba moja ya Mtumishi Shule ya Msingi Matongo	MATONGO	MATONGO	85,000,000.00
70	ELIMU (M)	Ujenzi wa uzio eneo la shule tarajali ya Kijiji cha Mjini Kati.	MATONGO	MJINI KATI	88,400,000.00
71	ELIMU (M)	Ujenzi wa jengo la utawala shule tarajari ya Kijiji Mjini Kati	MATONGO	MJINI KATI	172,000,000.00
72	ELIMU (M)	Ujenzi wa nyumba 1 pacha (2 in 1) ya watumishi shule tarajari ya Kijiji Mjini Kati.	MATONGO	MJINI KATI	125,000,000.00
73	ELIMU (M)	Ujenzi wa nyumba moja pacha ya watumishi shule ya msingi Kwihore	MATONGO	NYABICHUNE	125,000,000.00
74	ELIMU (M)	Ujenzi wa matundu 6 ya choo cha wanafunzi shule ya msingi Nyabichune	MATONGO	NYABICHUNE	28,800,000.00
75	ELIMU (M)	Ujenzi wa nyumba 1 ya mtumishi (2 in 1) Shule ya Msingi Matare	MATONGO	NYANGOTO	15,000,000.00
76	ELIMU (M)	Ujenzi wa nyumba 1 ya mtumishi 2 in 1 Shule ya Msingi Nyangoto	MATONGO	NYANGOTO	15,000,000.00
77	ELIMU (M)	Ujenzi wa nyumba (2 in 1) Shule ya Sekondari Mrito	MATONGO	NYABICHUNE (MRITO)	15,000,000.00

Na	SEKTA	SHUGHULI	ENEO LA MRADI		FEDHA TENGWA (TSH)
			KATA	KIJIJI	
78	ELIMU (M)	Ujenzi wa matundu 16 ya vyoo ya wanafunzi katika Shule ya Msingi Mrito	MATONGO	NYABICHUNE (MRITO)	15,600,000.00
79	ELIMU (M)	Ujenzi wa jengo la utawala Shule ya Msingi Kewanja eneo jipya	KEMAMBO	KEWANJA	45,000,000.00
80	ELIMU (M)	Nyumba 1 ya mwalimu (2 in 1) katika Shule ya Msingi Rewandwe.	NYAROKOBA	MSEGE	10,000,000.00
81	ELIMU (M)	Ujenzi wa nyumba moja (2 in 1) ya mwalimu Shule ya Msingi Karakatonga	KWIHANCHA	KARAKATONGA	15,000,000.00
82	ELIMU (M)	Ujenzi wa choo cha wanafunzi matundu 10 na miundombinu ya kunawia mikono Shule ya Msingi Gibasisi	GORONG'A	KITAWASI	8,500,000.00
83	ELIMU (M)	Ujenzi wa nyumba ya mwalimu Shule ya Msingi Nyankoni	ITIRYO	NYANKONI	20,000,000.00
84	ELIMU (M)	Ujenzi wa vyoo vya wanafunzi matundu 8 Shule ya Msingi Bungurere	MURIBA	BUNGURERE	5,000,000.00
85	ELIMU (M)	Ujenzi wa choo matundu 8 Shule ya Msingi Kobori	MURIBA	KOBORI	5,000,000.00
86	ELIMU (M)	Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo katika Shule ya Msingi Nyamerama	NYAMWAGA	KEISANGORA	6,800,000
87	ELIMU (M)	Ujenzi wa nyumba moja (2 in 1) Shule Msingi Nyamichale	KIBASUKA	NYAKUNGURU	15,000,000.00
88	ELIMU (M)	Ujenzi wa vyoo matundu 8 Shule ya Msingi Nyamichele	KIBASUKA	NYAKUNGURU	6,800,000.00

Na	SEKTA	SHUGHULI	ENEO LA MRADI		FEDHA TENGWA (TSH)
			KATA	KIJIJI	
89	ELIMU (M)	Ukamilishaji wa nyumba ya mwalimu shule ya msingi Kewamamba	KIORE	KEWAMAMBA	15,000,000.00
90	ELIMU (M)	Ukamilishaji wa choo cha wanafunzi tundu 8 shule ya msingi Kwisarara	BUMERA	KWISARARA	8,000,000.00
91	ELIMU (M)	Ukamilishaji wa Nyumba ya mtumishi 2 in 1 Shule ya Msingi Nyangoto	MATONGO	NYANGOTO	35,000,000.00
92	ELIMU (M)	Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa, na vyoo tundu 8 katika Shule mpya ya Kewanja (KIPORO)	KEMAMBO	KEWANJA	20,000,000
93	ELIMU (M)	Ukamilishaji ujenzi wa vyumba 5 vya madarasa, choo matundu 8 katika Shule mpya ya Msingi tarajali Keirondo	NYAROKOBA	GENKURU	10,000,000.00
94	ELIMU (S)	Ujenzi wa hostel kwa ajili ya wasichana katika shule ya sekondari Kibasuka	KIBASUKA	NYARWANA	230,000,000.00
95	ELIMU (S)	Kutengeneza seti ya viti na meza 3,647 kwa shule za sekondari	HALMASHAURI	HALMASHAURI	362,147,100.00
96	ELIMU (S)	Ujenzi wa fensi kwenye bweni la wasichana shule ya sekondari J.K Nyerere	NYAMWAGA	NYAMWAGA	25,000,000.00
97	ELIMU (S)	Kukamilisha ujenzi wa Chumba cha maktaba shule ya sekondari Bukira	SIRARI	SIRARI	23,447,350.00
98	ELIMU (S)	Ujenzi wa Mnara wa Tanki la maji shule ya sekondari Bukira	SIRARI	SIRARI	4,830,492.20

Na	SEKTA	SHUGHULI	ENEO LA MRADI		FEDHA TENGWA (TSH)
			KATA	KIJIJI	
99	ELIMU (S)	Kukamilisha ujenzi wa Chumba cha Kompyuta shule ya sekondari Bukira	SIRARI	SIRARI	17,012,640.00
100	ELIMU (S)	Ujenzi wa maabara 2 za sayansi shule ya sekondari Ganyange	GANYANGE	BOREGA A	240,000,000.00
101	ELIMU (S)	Kukamilisha ujenzi Vyumba 2 vya madarasa na ofisi shule ya sekondari Barata	KEMAMBO	MRITO	24,503,825.00
102	ELIMU (S)	Kukamilisha ujenzi wa Matundu 2 ya vyoo vya waalimu shule ya sekondari Barata	KEMAMBO	MRITO	3,216,550.00
103	ELIMU (S)	Ujenzi wa maabara 2 za sayansi shule ya Bukenye Sekondari	MANGA	BISARWI	240,000,000.00
104	ELIMU (S)	Kukamilisha ujenzi wa Vyumba 2 vya Darasa shule ya sekondari Kubiterere	MWEMA	KUBITERERE	2,801,400.00
105	ELIMU (S)	Kukamilisha ujenzi wa Jengo la Utawala shule ya sekondari Kubiterere	MWEMA	KUBITERERE	41,818,600.00
106	ELIMU (S)	Kukamilisha ujenzi wa Vyoo vya walimu na wanafunzi shule ya sekondari Kubiterere	MWEMA	KUBITERERE	3,928,400.00
107	ELIMU (S)	Kukamilisha ujenzi Vyumba 5 vya madarasa shule ya sekondari Nyagisya	KIORE	NYAGISYA	25,037,300.00
108	ELIMU (S)	Kukamilisha ujenzi wa Vyoo vya waalimu na wanafunzi shule ya sekondari Nyagisya	KIORE	NYAGISYA	2,651,900.00

Na	SEKTA	SHUGHULI	ENEO LA MRADI		FEDHA TENGWA (TSH)
			KATA	KIJIJI	
109	ELIMU (S)	Ukarabati wa vyumba 4 vya madarasa na ofisi shule ya sekondari Kimusi	NYAMWAGA	KIMUSI	20,312,850.00
110	ELIMU (S)	Kukamilisha ujenzi wa Maboma 04 ya madarasa shule ya sekondari Kimusi	NYAMWAGA	KIMUSI	44,849,250.00
111	ELIMU (S)	Ujenzi wa hostel katika shule ya sekondari Genge	KIBASUKA	NYAKUNGURU	230,000,000.00
112	ELIMU (S)	Ujenzi wa jengo la utawala shule ya sekondari Musege	NYAROKOBA	MSEGE	172,000,000.00
113	ELIMU (S)	Ujenzi wa nyumba ya mwalimu shule ya sekondari Musege	NYAROKOBA	MSEGE	85,000,000.00
114	ELIMU (S)	Ujenzi wa madarasa mawili shule ya sekondari Musege	NYAROKOBA	MSEGE	64,000,000.00
115	ELIMU (S)	Ujenzi wa uzio katika Bweni la wasichana Bwiregi Sekondari	NYAROKOBA	GENKURU	33,280,000.00
116	ELIMU (S)	Ujenzi wa vyumba viwili (2) vya darasa Shule ya Sekondari Matongo.	MATONGO	MATONGO	64,000,000.00
117	ELIMU (S)	Ujenzi wa jengo la utawala Shule ya Sekondari Matongo.	MATONGO	MATONGO	172,000,000.00
118	ELIMU (S)	Ujenzi wa nyumba pacha ya watumishi (2 in 1) Shule ya Sekondari Nyamongo	MATONGO	NYANGOTO	125,000,000.00
119	ELIMU (S)	Ujenzi wa nyumba pacha ya watumishi shule ya sekondari Nyabichune	MATONGO	NYABICHUNE	125,000,000.00

Na	SEKTA	SHUGHULI	ENEO LA MRADI		FEDHA TENGWA (TSH)
			KATA	KIJIJI	
120	ELIMU (S)	Ujenzi wa maabara 3 za sayansi Kemia, Fizikia na Baolojia katika Shule ya Sekondari Matongo	MATONGO	MATONGO	90,000,000.00
121	ELIMU (S)	Ujenzi wa maabara 3 za sayansi Kemia, Fizikia na Biolojia katika shule ya sekondari Nyabichune	MATONGO	NYABICHUNE	90,000,000.00
122	ELIMU (S)	Uchimbaji wa kisima kirefu cha maji Shule ya Sekondari Bwiregi	NYAROKOBA	GENKURU	25,000,000.00
123	ELIMU (M)	Ujenzi wa choo matundu 16 (wasichana tundu 8) na ukamilishaji wa choo cha wavulana tundu 8 katika Shule ya Msingi Ntagacha	GANYANGE	NTAGACHA	700,000.00
124	ELIMU (M)	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika shule ya msingi Mrito (kewanja gawio la fedha lilitoka katika kijiji cha Kewanja)	KEMAMBO	KEWANJA (MRITO)	16,000,000.00
125	M/JAMII	Uwezeshaji vikundi vya wananchi kiuchumi	HALMASHAURI	HALMASHAURI	220,000,000.00
126	MAGEREZA	Maombi ya ukarabati wa miundombinu ya maji taka, kuweka mfumo wa gesi ya kupikia, ununuzi wa mataki 2 ya kutunzia maji lita 10,000 katika gereza la Wilaya ya Tarime	MAGEREZA	MAGEREZA	60,140,807.00
127	MAJI	Upanuzi wa Mradi wa maji Matongo kufikia kiji cha Kewanja	KEMAMBO	KEWANJA	1,500,000,000.00
128	MAJI	Uchimbaji wa kisima kirefu kijiji cha Nyamohonda	MWEMA	NYAMOHONDA	30,000,000.00

Na	SEKTA	SHUGHULI	ENEO LA MRADI		FEDHA TENGWA (TSH)
			KATA	KIJIJI	
129	MAZINGIRA	Ujenzi wa uzio wa dambo pamoja na kuweka alama za mipaka za kudumu kwenye eneo lote la dambo la Sirari	REGICHERI	NG'ERENG'ERE	195,200,000.00
130	MIPANGO	Ununuzi wa gari la ufuatiliaji CSR aina ya Land Cruiser Hardtop Milango Mitano turbo	HALMASHAURI	HALMASHAURI	220,069,349.69
131	MIPANGO	Uandaaji na upitishaji wa mpango wa CSR wa mwaka 2024	HALMASHAURI	HALMASHAURI	65,000,000.00
132	MIPANGO	Shughuli za ufuatiliaji na usimamizi wa miradi ya CSR	HALMASHAURI	HALMASHAURI	140,018,330.00
133	TEHAMA	Kuanzisha mfumo wa kidijitali kwa ajili ya ufuatiliaji na usimamizi wa miradi ya CSR	HALMASHAURI	HALMASHAURI	100,000,000.00
			JUMLA KUU		13,737,246,095.00